Tích lũy tài sản với CĐT Vinhomes chỉ 2.7 tỷ nhận nhà ngay cho thuê 450 triệu/năm - sổ đỏ vĩnh viễn

Diện tích: 90 m2
Giá: 5 tỷ 850 triệu
0332424410

Thông tin mô tả

Có ngay 450 triệu/năm cùng cơ hội gia tăng giá trị tài sản với dự án Vinhomes Golden Avenue!

Sở hữu biệt thự liền kề tại trung tâm thành phố Móng Cái - Sổ hồng vĩnh viễn chỉ với 2.7 tỷ.

Vị trí đắc địa:

- Trung tâm thành phố Móng Cái, cách cửa khẩu Bắc Luân II chỉ 230m.

- Gần sân bay quốc tế Vân Đồn (chỉ 1 giờ lái xe).

- Liền kề các tuyến cao tốc lớn: Hà Nội - Hải Phòng - Hạ Long - Móng Cái, giúp kết nối dễ dàng với các trung tâm kinh tế lớn.

Hệ sinh thái tiện ích đa dạng:

- Tổ hợp chăm sóc sức khỏe lớn nhất miền Bắc: Spa, xông hơi Jjimjilbang, bể tắm hang tuyết, trị liệu đông y.

- Vincom Retail: Trung tâm thương mại sầm uất, đáp ứng đầy đủ nhu cầu mua sắm, giải trí.

- Hệ thống Vinmec: Phòng khám đa khoa với chuyên khoa nội, nhi, tai mũi họng, sản phụ khoa, và dịch vụ thẩm mỹ.

- Quảng trường kỳ sắc bốn mùa: Khu vực quảng trường trung tâm với không gian sống và giải trí đẳng cấp.

Thông tin sản phẩm:

- Cam kết lợi nhuận cho thuê 450 triệu/năm, hợp đồng ký liên tục trong 5 năm.

- Sau 5 năm, tổng lợi nhuận đạt 2.7 tỷ nguồn thu nhập ổn định và an toàn.

- Tổng giá: 5.85 tỷ (Cho người khác thuê lại).

- Tổng giá: 7.5 tỷ (chủ đầu vận hành).

- Diện tích đất: 90m².

- Diện tích sử dụng: 351m².

- Xây dựng: 5 tầng, hoàn thiện tầng 1.

- Vốn bỏ ra: 30% tương ứng 2.7 tỷ.

- Nếu tự kinh doanh chiết khấu 1,65 tỷ, tương ứng 22%.

Chính sách ưu đãi hấp dẫn từ chủ đầu tư Vingroup:

- Chỉ cần 30% (tương đương 2.7 tỷ) là nhận nhà ngay.

- 0% lãi suất trong 30 tháng, ân hạn nợ gốc lên đến 48 tháng.

- Chiết khấu lên tới 22% nếu cho người khác thuê.

- Cam kết lợi nhuận cho thuê 6%/năm liên tục trong 5 năm đảm bảo dòng tiền ổn định và an toàn.

Tài sản giá trị với pháp lý an toàn:

- Chủ đầu tư Vingroup uy tín nhất Việt Nam, đảm bảo pháp lý minh bạch với sổ hồng lâu dài.

Liên hệ ngay hotline 0332 424 410 để được tư vấn và đặt lịch tham quan nhà mẫu.

Vị trí trên bản đồ

Dự án Vinhomes Golden Avenue Móng Cái, Phường Hải Hòa, Móng Cái, Quảng Ninh