Nhà vườn 112m2 Ocean Park 2 - Hướng Đông Nam mát. Giá 109 triệu/m2

Diện tích: 112 m2
Giá: 12 tỷ 300 triệu
0812819926

Thông tin mô tả

Cần bán "Song lập mini" với giá 12,3 tỷ VND tại Cọ Xanh - Vinhomes Ocean Park 2, diện tích 112 m².

Thông tin cơ bản.

* Pháp lý: Hợp đồng mua bán.

* Hướng cửa chính: Đông Nam.

* Hướng ban công: Đông Nam.

* Chiều ngang mặt tiền: 7 m.

* Chiều rộng đường trước: 13 m.

* Giá: 12,3 tỷ VND.

* Diện tích: 112 m².

* Đơn giá cả nhà cả đất: 109 triệu/m².

Mô tả chi tiết.

* Căn nhà có vị trí gần Góc ngã tư đường, đi lại thuận tiện. Có 2 công viên cạnh nhà. Công viên Silk Path ven sông và Công viên nội khu cách nhà 50m. Công viên nội khu có bể bơi, sân tập thể thao, máy tập thể dục,...

* Nhà có xẻ khe thoáng 2m, có thể làm khuôn viên xanh, không gian mở rất đẹp.

Liên hệ ngay để biết thêm thông tin chi tiết 0812 819 926 Quang Tiến.

Vị trí trên bản đồ

Dự án The Empire - Vinhomes Ocean Park 2, Đường Cọ Xanh 15, Xã Long Hưng, Văn Giang, Hưng Yên