Dòng tiền 33 triệu/tháng vốn chỉ 2.7 tỷ - dự án giá rẻ nhất Vingroup 2024 - An tâm đầu tư, ngủ ngon

Diện tích: 90 m2
Giá: 5 tỷ 850 triệu
0987182666

Thông tin mô tả

Dòng tiền 33 triệu/tháng vốn chỉ 2.7 tỷ - Dự án giá rẻ nhất Vingroup 2024 - An tâm đầu tư, ngủ ngon.

- Tiền thuê lên đến 450 triệu/năm, tương đương 33 triệu/tháng. Cơ hội sở hữu sản phẩm đẳng cấp với Vinhomes Golden Avenue!

Vị trí vàng - nằm trong vị trí chiến lược:

- Trung tâm thành phố Móng Cái, cách cửa khẩu Bắc Luân II chỉ 230m.

- Gần sân bay quốc tế Vân Đồn và cao tốc Hà Nội - Hải Phòng - Quảng Ninh, kết nối giao thương mạnh mẽ.

Hạ tầng hoàn thiện - tiềm năng tăng giá:

- Dự án quy mô lớn nhất tại Móng Cái, mang lại lợi thế vượt trội so với các dự án khác.

- Dự án hiếm hoi tại Việt Nam của Vingroup khi có 6 công ty thành viên vận hành gồm: Vinpearl, Vinmec, Vinhomes, Vincom Retail, Staynfun, Vui Vui Land. Đầy đủ mọi tiện ích cho cư dân cũng như người kinh doanh tại đây.

- Hệ sinh thái đẳng cấp với Vincom Retail, phòng khám Vinmec, quảng trường kỳ sắc, và tổ hợp chăm sóc sức khỏe hiện đại.

Cơ hội sinh lời và dòng tiền ổn định:

Cam kết lợi nhuận cho thuê 450 triệu/năm, hợp đồng ký liên tục trong 5 năm.

Sau 5 năm, tổng lợi nhuận đạt 2.7 tỷ nguồn thu nhập ổn định và an toàn.

Thông tin sản phẩm:

- Diện tích đất: 90m².

- Diện tích sử dụng: 351m².

- Xây dựng: 5 tầng, hoàn thiện tầng 1.

- Tổng giá: 5.85 tỷ (Cho người khác thuê lại).

- Tổng giá: 7.5 tỷ (chủ đầu vận hành).

- Nếu tự kinh doanh chiết khấu 1,65 tỷ, tương ứng 22%.

Đầu tư an toàn cùng chủ đầu tư uy tín:

- Vingroup tập đoàn BĐS hàng đầu Việt Nam, bảo chứng pháp lý minh bạch và chất lượng vượt trội.

Liên hệ ngay hotline 0987 182 666 để được tư vấn chi tiết và nhận thông tin 3 suất đầu tư tốt nhất!

Vị trí trên bản đồ

Dự án Vinhomes Golden Avenue Móng Cái, Phường Hải Hòa, Móng Cái, Quảng Ninh