Cần bán lô đất 937 m2 Châu Thành Tiền Giang 2.455tr/m2

Diện tích: 937 m2
Giá: 2 tỷ 300 triệu
0799409984

Thông tin mô tả

Giá 2,3 tỷ VND cho lô đất tại Xã Tân Lý Đông, Châu Thành, Tiền Giang với diện tích 937 m² và pháp lý rõ ràng.

Thông tin cơ bản

+ Pháp lý: Sổ đỏ/ Sổ hồng

+ Hướng cửa chính: Nam

+ Chiều ngang mặt tiền: 18 m

+ Chiều rộng ngõ trước: 4 m

+ Giá: 2,3 tỷ VND

+ Diện tích: 937 m² có 200m thổ cu

Lợi ích của lô đất

+ Vị trí thuận lợi, dễ dàng di chuyển đến các khu vực lân cận.

+ Diện tích rộng rãi, phù hợp cho nhiều loại hình xây dựng.

+ Pháp lý rõ ràng, đảm bảo an toàn cho giao dịch.

+ Hướng cửa chính Nam, mang lại tài lộc cho gia chủ.

Liên hệ ngay để biết thêm chi tiết: 0799 409 984 Vũ Ngọc Hùng.

Vị trí trên bản đồ

Xã Tân Lý Đông, Châu Thành, Tiền Giang

VĂN PHÒNG CÔNG CHỨNG NGUYỄN HUỆ:

- Miễn phí công chứng ngoài trụ sở, ngoài giờ hành chính.