BÁN GẤP TÒA NHÀ VĂN PHÒNG NGAY TRƯƠNG VĂN BANG - TẠ HIỆN SIÊU PHẨM KHAN HIẾM NHẤT KHU VỰC

Diện tích: 160 m2
Giá: 72 tỷ
0907028886

Thông tin mô tả

TOÀ NHÀ 36 NGUYỄN VĂN KỈNH, QUẬN 2

36 Nguyễn Văn Kỉnh, Thạnh Mỹ Lợi, Q.2

- Diện tích: 160 m² (8m x 20m)

- Kết cấu: hầm, 7 tầng

- Diện tích sàn: 800 m² (~94 tr/m²)

- HĐT: 130 triệu/tháng

- Giá bán: 75 Tỷ (469 tr/m²) GIẢM GIÁ BÁN GẤP CHỐT NHANH 72 TỶ CHO KHÁCH THIỆN CHÍ

- Vị trí: Giao lộ đường Lê Hiến Mai, đối diện cổng sau UBND Tp Thủ Đức, cách Sông Sài Gòn 300m, Chợ Bến Thành 8.4km

A Chị đang cần tìm tòa nhà làm trụ sở công ty hoặc mua giữ tài sản, cho thuê khai thác dòng tiền thì đây là một sản phẩm vô cùng khan hiếm tại khu vực Thạnh Mỹ Lợi - Trung tâm hành chính thành Phố Thủ Đức

- Liên hệ ngay Nguyên Anh Bđs Trung Tâm Sài Gòn 0907 028 886

Chuyên Tư Vấn Đầu Tư - nhận ký gửi mua bán - cho thuê Bất Động Sản cao cấp như: biệt thự, nhà phố trung tâm, cao ốc văn phòng, căn hộ dịch vụ, chung cư...

Vị trí trên bản đồ

Đường Trương Văn Bang, Phường Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, Hồ Chí Minh

VĂN PHÒNG CÔNG CHỨNG NGUYỄN HUỆ:

- Miễn phí công chứng ngoài trụ sở, ngoài giờ hành chính.