Bán đấu giá thửa đất B1-8, tờ bản đồ KQH, tại KDC khu vực 4, P. Xuân Phú, TP Huế, Thừa Thiên Huế

Diện tích: 1365 m2
Giá: 7 tỷ 90 triệu
0944468386

Thông tin mô tả

1. Tổ chức đấu giá tài sản: Công ty Đấu giá Hợp danh Phúc Hưng, địa chỉ: Số 427 Bát Khối, Tổ 19, phường Long Biên, quận Long Biên, thành phố Hà Nội.

2. Người có tài sản đấu giá: Ngân hàng TMCP Hàng Hải Việt Nam. Địa chỉ: Số 54A Nguyễn Chí Thanh, phường Láng Thượng, quận Đống Đa, TP Hà Nội.

3. Tài sản đấu giá: Quyền sử dụng đất đối với thửa đất số B1 - 8, tờ bản đồ số KQH, diện tích: 136,5 m²; địa chỉ tại Khu dân cư Khu vực 4, phường Xuân Phú, thành phố Huế, tỉnh Thừa Thiên Huế theo Giấy chứng nhận Quyền sử dụng đất, quyền sở hữu nhà ở và tài sản khác gắn liền với đất số CG 349604, số vào sổ cấp giấy: CS/0205 320 181 6 - 013 do Sở Tài Nguyên và Môi Trường Tỉnh Thừa Thiên Huế cấp ngày 28/8/2018 thuộc sở hữu và sử dụng của Ông Nguyễn Văn Xuân Hoàng và bà Nguyễn Thị Dạ Thảo. Chuyển nhượng cho Ông Hoàng Đức Hoài và bà Trương Thị Mỹ Hường ngày 07/06/2019 theo hồ sơ số 000092.

Lưu ý: Bán theo hiện trạng tài sản.

4. Giá khởi điểm là: 7 tỷ 090tr đồng (Bằng chữ: Bảy tỷ, không trăm chín mươi triệu, bốn trăm chín mươi hai nghìn đồng).

Giá khởi điểm trên chưa bao gồm toàn bộ các loại thuế, phí, chi phí khác (nếu có), khách hàng trúng đấu giá chịu trách nhiệm kê khai và nộp các loại thuế, phí và chi phí khác liên quan đến thủ tục đăng ký biến động sang tên theo quy định của pháp luật.

Bước giá: 50.000.000 đồng (Bằng chữ: Năm mươi triệu đồng).


5. Tiền đặt trước: 709.050.000 đồng (Bằng chữ: Bảy trăm linh chín triệu, không trăm năm mươi nghìn đồng). Tiền đặt trước không được tính lãi suất.


6. Thời gian, địa điểm bán, tiếp nhận hồ sơ tham gia đấu giá: Từ 08h00 ngày 18/12/2024 đến 17h00 ngày 25/12/2024 (trong giờ hành chính) (trừ các ngày thứ 7, chủ nhật; ngày nghỉ lễ, Tết theo quy định) tại Trụ sở của Công ty Đấu giá Hợp danh Phúc Hưng tại địa chỉ: Số 427 Bát Khối, Tổ 19, phường Long Biên, quận Long Biên, thành phố Hà Nội.

6. Thời gian, địa điểm nộp tiền đặt trước, điều kiện và cách thức đăng ký tham gia đấu giá:

- Thời gian nộp tiền đặt trước: Từ 08 giờ 00 phút ngày 24/12/2024 đến 17 giờ 00 phút ngày 26/12/2024 (trong giờ hành chính) (trừ các ngày thứ 7, chủ nhật; ngày nghỉ lễ, Tết theo quy định) theo hướng dẫn tại quy chế đấu giá tài sản của Công ty.

- Điều kiện tham gia đấu giá: Là cá nhân, tổ chức tham gia đấu giá đáp ứng đủ điều kiện theo quy định của pháp luật và quy chế đấu giá do công ty ban hành nộp hồ sơ tham gia đấu giá hợp lệ và tiền đặt trước theo đúng thời điểm và địa điểm quy định.

9. Thời gian, địa điểm tổ chức cuộc đấu giá: 14 giờ 00 phút ngày 27/12/2024 tại Trụ sở Công ty đấu giá hợp danh Phúc Hưng; địa chỉ số 427 Bát Khối, Tổ 19, phường Long Biên, quận Long Biên, thành phố Hà Nội.

Vị trí trên bản đồ

Phường Xuân Phú, Huế, Thừa Thiên Huế

VĂN PHÒNG CÔNG CHỨNG NGUYỄN HUỆ:

- Miễn phí dịch vụ công chứng ngoài trụ sở, ngoài giờ hành chính.

- Mở cửa tất cả các ngày (cả thứ 7 và chủ nhật, thu phí như ngày thường).

- Trích (chiết khấu) 40% phí dịch vụ.

Địa chỉ: 165 Giảng Võ, phường Cát Linh, quận Đống Đa, Hà Nội

Hotline: 0966.22.7979 – 0935.669.669

Email: ccnguyenhue165@gmail.com

>>> Tìm cộng tác viên 
>>>
Gửi các anh em môi giới nhà đất Hà Nội

Tin liên quanBĐS liên quan

BĐS mới cập nhật

Cần bán lô đất đường 8m Hoàng quốc Việt, Quận 7, DT 5 x12m. Giá 7,2 tỷ

Cần bán lô đất đường 8m Hoàng quốc Việt, Quận 7, DT 5 x12m. Giá 7,2 tỷ

Bán Đất Quận 7. Cần bán nhanh lô đất đường 8m Hoàng Quốc Việt, Phú Thuận, Quận 7. Nằm Giáp Phú Mỹ Hưng chỉ cách vài trăm mét, giao thông thuận tiện qua lại các quận trung tâm. -Diện tích: 5 x12m.. -Khu xây dựng tự do. -Pháp lý: Sổ hồng riêng. Hỗ trợ Quý khách vay ngân hàng nhanh. -Giá ...
Cần bán Gấp Đường rộng 18m nhánh Cao Bá Quát Chơn Thành cách QL13 500m Giá thương lượng

Cần bán Gấp Đường rộng 18m nhánh Cao Bá Quát Chơn Thành cách QL13 500m Giá thương lượng

Cần bán Gấp Đường rộng 18m nhánh Cao Bá Quát Chơn Thành cách QL13 500m Giá thương lượng Đất nằm ngay trung tâm chơn thành giữa lòng cụm khu công nghiệp lớn chơn thành. KCN Minh Hưng, KCN Becamex, KCN sigapore…..tiện ích đầy đủ Dễ dàng kinh doanh cho thuê trọ, làm nhà xưởng hoặc nhà nghỉ khách sản ...
GIẢM 250 TRIỆU – MẶT TIỀN 5M, 90M², ĐƯỜNG TÂN THỚI HIỆP 21

GIẢM 250 TRIỆU – MẶT TIỀN 5M, 90M², ĐƯỜNG TÂN THỚI HIỆP 21

• Mặt tiền 5m, ô tô lưu thông thuận tiện. • Đường Tân Thới Hiệp 21 đang có định hướng mở rộng khoảng 25m. • 90m² đất thổ cư, thuận tiện xây dựng theo nhu cầu và quy định. • Khu dân cư cao tầng, dân trí tốt, phù hợp xây nhà ở kết hợp kinh doanh. • Gần chợ, trường học các cấp, thuận tiện sinh ...
ĐẤT 56M² GẦN CHỢ HẠT ĐIỀU QUẬN 12 – HẺM 3 GÁC, VỊ TRÍ THUẬN TIỆN

ĐẤT 56M² GẦN CHỢ HẠT ĐIỀU QUẬN 12 – HẺM 3 GÁC, VỊ TRÍ THUẬN TIỆN

• Hẻm 3 gác, khu dân cư cao tầng, an ninh. • Khoảng 100m ra mặt tiền đường Huỳnh Thị Hai. • Gần Chợ Hạt Điều, trường học các cấp, siêu thị, bệnh viện. • Vị trí khu vực Trung Mỹ Tây, thuận tiện di chuyển Quận 12 và các khu vực lân cận. • Diện tích 4x14m dễ thiết kế nhà ở với công năng phù hợp.
ĐẤT MẶT TIỀN TRẦN THỊ NĂM – VỊ TRÍ KINH DOANH, 4X15M, TIỆN XÂY MỚI

ĐẤT MẶT TIỀN TRẦN THỊ NĂM – VỊ TRÍ KINH DOANH, 4X15M, TIỆN XÂY MỚI

• Mặt tiền thuận tiện kinh doanh, buôn bán hoặc mở văn phòng. • Diện tích 4x15m, dễ thiết kế nhà ở kết hợp kinh doanh. • Đất trống, thuận tiện xây mới và chủ động công năng. • Vị trí đắc địa trên tuyến Trần Thị Năm, phù hợp khai thác giá trị mặt tiền.