Bán đất biển Mũi Né giá tốt LH 0986 707 476

Diện tích: 398 m2
Giá: 12 tỷ
0986707476

Thông tin mô tả

Bán đất biển Mũi Né, địa danh nổi tiếng nhất của Phan Thiết. Sở hữu bờ biển dài tuyệt đẹp, liền kề sân Phan Thiết cách 5 phút di chuyển, Đồi Cát Bay, Bàu Trắng và các dự án lớn của Sun, Nova, Apec, Sunshine. Tiềm năng đầu tư cực lớn. Sổ đỏ chính chủ. LH 0986 707 476 Hiệp (zalo). Mua bán kí gửi nhà đất Phan Thiết Bình Thuận.

* Huỳnh Thúc Kháng.

- 314m thổ cư, lô góc mặt tiền 9.7m đối diện công viên biển.

- 975m có 150m thổ cư view biển, lô góc mt 21m.

- 75m thổ cư, lô góc mặt tiền 5.7m.

- 361m có 56m thổ cư.

- 205m có 150m thổ cư, mặt tiền 23.5m.

- 1790m có 411m thổ cư view biển.

- 750m có 200m thổ cư view biển.

- 3642m có 400m thổ cư, 2300m tmdv, mt biển, 4 tầng 50 phòng.

- 3355m có 500m TMDV, 250m thổ cư, mt biển.

- 3160m có 328m thổ cư mt biển.

* Xuân Thuỷ.

- 398m có 150m thổ cư kế Sunshine giá 11.8 tỉ.

- 2193m có 1874m TMDV MT biển 22p giá 39 tỉ.

- 949m MT 30m QH thổ cư giá 10.8 tỉ.

- 547m có 150m thổ cư, MT 17m lô góc giá 12.5 tỉ.

- 834m có 300m thổ cư MT 24m giá 30 tỉ.

- 5ha TMDV MT biển kế Apec.

- 318m có 150m thổ cư giá 8 tỉ.

- 300m lô góc MT 10m giá 10tr/m.

- 3832m có 150m thổ cư MT biển giá 12tr/m.

- 1573m có 150m thổ cư giá 14tr/m.

- 687m có 150m thổ cư giá 4.5 tỉ.

* Nguyễn Cơ Thạch.

- 539m có 150m thổ cư lô góc MT 28m.

- 1206m có 250m thổ cư MT 17m.

- 3566m có 1000m TMDV, 150m thổ cư mt biển 70m giá 12.5tr/m.

- Resort 1.8ha MT biển 32p.

- Resort 2ha MT biển 85p.

- Resort 3.2ha MT biển.

- 2.1ha TMDV MT biển 100m.

* Nguyễn Hữu Thọ.

- 2000m MT 54m giá 5.5tr/m.

- 1340m giá 5 tỉ.

* Tô Hiệu.

- 1048m có 150m thổ cư view biển giá 6.5 tỉ.

Vị trí trên bản đồ

Đường Xuân Thủy, Phường Mũi Né, Phan Thiết, Bình Thuận